Tất cả sản phẩm
-
Máy thử Hipot
-
Trình kiểm tra biến áp
-
Bộ thử nghiệm rơle tiêm thứ cấp
-
Máy phân tích bộ ngắt mạch
-
Máy phân tích khí SF6
-
Máy phân tích chất lượng điện
-
Máy kiểm tra pin
-
Máy đo điện trở
-
Định vị lỗi cáp
-
Máy dò pha không dây
-
Thiết bị hiệu chuẩn máy đo năng lượng
-
CT PT Meter
-
Máy kiểm tra thiết bị ngăn áp lực
-
Kỹ sư giải pháp năng lượng toàn cầuChất lượng ổn định, giao hàng đúng hẹn, đối tác lâu dài đáng tin cậy. -
Gulf Electrical Engineering SeCông nghệ chuyên nghiệp và dịch vụ sau bán hàng hoàn hảo. -
Nghiên cứu quyền lực quốc tế LGiải pháp tùy chỉnh đáp ứng hoàn hảo các yêu cầu của dự án. -
Điện lực Nam Mỹ PNhóm chuyên nghiệp, giao tiếp tốt và nguồn cung ổn định.
Bộ thử nghiệm biến áp dòng điện chuyên nghiệp CT PT Analyzer For Electrical Power
Thông tin chi tiết sản phẩm
| Nơi xuất xứ | Hồ Bắc, Trung Quốc | Quyền lực | điện tử |
|---|---|---|---|
| Số mô hình | NRFA-H | Điện áp đầu ra kích thích | 0 ~ 2500V |
| Tỷ số chuyển đổi dòng điện đầu ra | 0 ~ 1000a | Phạm vi đo tỷ lệ PT | 1 ~ 500KV |
| phạm vi đo điện trở | 0,1 ~ 300Ω | Môi trường hoạt động | Nhiệt độ: -10oC ~ +40oC, Độ ẩm: < 90RH% |
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM | Bảo hành | 1 năm |
| Phạm vi tải | 5 ~ 500VA | Dòng điện đầu ra kích thích | 0 ~ 20 MỘT |
| Lỗi | ≤ 0,5% (0,2%*Số đọc+0,3%*Phạm vi) | ||
| Làm nổi bật | Máy phân tích điện ct pt,Máy phân tích điện ct pt,Bộ thử nghiệm biến áp 2500V |
||
Mô tả sản phẩm
Bộ thử nghiệm biến áp dòng chuyên nghiệp CT PT Analyzer
Bộ phân tích biến áp dòng điện hiệu suất cao và biến áp điện áp được thiết kế để thử nghiệm toàn diện trong hệ thống điện.
Chức năng đo lường
Kiểm tra biến tần dòng (CT)
- Đường cong kích thích (đường cong từ hóa)
- Xét nghiệm tỷ lệ biến đổi
- Độ cực
- 5% và 10% đường cong lỗi
- Kiểm tra hiện tại
- Xét nghiệm lỗi (sai pha và sai tỷ lệ)
- AC chịu thử tần số điện
- Tính toán tự động giá trị điểm đầu gối kích thích
- Kiểm tra tải thứ cấp
- Thử nghiệm sức đề kháng
- Degauss
Kiểm tra biến áp (PT)
- Đường cong kích thích (đường cong từ hóa)
- Xét nghiệm tỷ lệ biến đổi
- Độ cực
- AC chịu thử tần số điện
- Xét nghiệm lỗi (sai pha và sai tỷ lệ)
- Tính toán giá trị điểm đầu gối
- Kiểm tra tải thứ cấp
- Thử nghiệm sức đề kháng
- Degauss
Thông số kỹ thuật
| Parameter | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Cung cấp điện | AC220V±20V, 50Hz~60Hz |
| Cấu hình sóng đầu ra nguồn cấp điện thiết bị | Sine Wave |
| Điện áp đầu ra đặc trưng kích thích | 0 ~ 2500Vrms |
| Đặt hiện tại kích thích | 0 ~ 20 A |
| Điện lượng đầu ra của thử nghiệm tỷ lệ biến đổi | 0 ~ 1000A |
| Phạm vi đo tỷ lệ CT | 5 ~ 25000A/5A (5000A/1A) |
| Phạm vi đo tỷ lệ PT | 1 ~ 500KV |
| Phạm vi tải | 5 ~ 1000VA |
| Phạm vi đo kháng | 0.1 ~ 300Ω |
| Lỗi | ≤ 0,5% (0,3%*Đọc + 0,2%*Phạm vi) |
| Môi trường hoạt động | Nhiệt độ: -10 °C ~ +40 °C, Độ ẩm: ≤ 90%, Độ cao: ≤ 1000m |
Tùy chọn tùy chỉnh
Điện áp: AC 100V / 110V / 115V / 120V / 200V / 220V / 230V / 240V có thể được tùy chỉnh
Tần số đầu vào: 50Hz/60Hz có thể được tùy chỉnh
Lưu ý: Người dùng có thể chọn điện áp điện tương ứng dựa trên các yêu cầu điện áp và tần số địa phương của họ.
Tần số đầu vào: 50Hz/60Hz có thể được tùy chỉnh
Lưu ý: Người dùng có thể chọn điện áp điện tương ứng dựa trên các yêu cầu điện áp và tần số địa phương của họ.
