Tất cả sản phẩm
-
Máy thử Hipot
-
Trình kiểm tra biến áp
-
Bộ thử nghiệm rơle tiêm thứ cấp
-
Máy phân tích bộ ngắt mạch
-
Máy phân tích khí SF6
-
Máy phân tích chất lượng điện
-
Máy kiểm tra pin
-
Máy đo điện trở
-
Định vị lỗi cáp
-
Máy dò pha không dây
-
Thiết bị hiệu chuẩn máy đo năng lượng
-
CT PT Meter
-
Máy kiểm tra thiết bị ngăn áp lực
-
Kỹ sư giải pháp năng lượng toàn cầuChất lượng ổn định, giao hàng đúng hẹn, đối tác lâu dài đáng tin cậy. -
Gulf Electrical Engineering SeCông nghệ chuyên nghiệp và dịch vụ sau bán hàng hoàn hảo. -
Nghiên cứu quyền lực quốc tế LGiải pháp tùy chỉnh đáp ứng hoàn hảo các yêu cầu của dự án. -
Điện lực Nam Mỹ PNhóm chuyên nghiệp, giao tiếp tốt và nguồn cung ổn định.
Kewords [ source calibrator ] trận đấu 10 các sản phẩm.
Bộ hiệu chuẩn nguồn gỡ lỗi dòng điện cầm tay đa chức năng có độ chính xác cao
| Nơi xuất xứ: | Hồ Bắc, Trung Quốc |
|---|---|
| Số mô hình: | HGQB-C |
| Tính thường xuyên: | 50/60HZ |
Three Phase Standard Power Source With Touch Screen Multi Protection Functions
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
|---|---|
| Điện áp đầu ra: | 10 ~ 450V |
| đầu ra tần số: | 45-65Hz |
0.05 Accuracy Three Phase Electric Energy Meter Tester with Communication Port
| Bảo hành: | 2 năm |
|---|---|
| Quyền lực: | điện tử |
| hỗ trợ tùy chỉnh: | OEM |
Máy kiểm tra bảo vệ rơle ba pha với bộ khuếch đại công suất tuyến tính độ trung thực cao DSP FPGA
| kiểu: | Máy hiện sóng HANTEK |
|---|---|
| Bảo hành: | 1 năm |
| hỗ trợ tùy chỉnh: | OEM |
Bộ thử nghiệm Relay ba giai đoạn chính xác cao, 300VA với bảo vệ IP55
| kiểu: | máy đo độ cứng |
|---|---|
| Điện áp: | Khác |
| Bảo hành: | 2 năm |
Thiết bị kiểm tra bảo vệ rơle sáu pha với nguồn điện 320VA và bảo hành 2 năm
| Bảo hành: | 2 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh: | OEM |
| Đầu ra dòng điện một pha (RMS): | 0 - 30A/pha, độ chính xác: 0,2% ± 5mA |
6 Phase Microcomputer Relay Protection Tester, 0.2% Accuracy with 2 Years Warranty
| kiểu: | Thiết bị kiểm tra điện |
|---|---|
| Điện áp: | Khác, 110V, 380V, 220V |
| hỗ trợ tùy chỉnh: | OBM, ODM, OEM |
Bộ thử nghiệm rơle 6 pha với độ chính xác 0,2% và công suất 600VA cho tiêm thứ cấp
| kiểu: | Máy kiểm tra |
|---|---|
| Bảo hành: | 3 năm |
| Lớp bảo vệ: | IP55 |
Hệ thống thử nghiệm Relay Microcomputer IP55 chính xác cao, 0 ~ 1000Hz cho dòng điện và điện áp
| kiểu: | Máy kiểm tra |
|---|---|
| Điện áp: | 220 V |
| Lớp chính xác: | Độ chính xác cao |
1

