Tất cả sản phẩm
-
Máy thử Hipot
-
Trình kiểm tra biến áp
-
Bộ thử nghiệm rơle tiêm thứ cấp
-
Máy phân tích bộ ngắt mạch
-
Máy phân tích khí SF6
-
Máy phân tích chất lượng điện
-
Máy kiểm tra pin
-
Máy đo điện trở
-
Định vị lỗi cáp
-
Máy dò pha không dây
-
Thiết bị hiệu chuẩn máy đo năng lượng
-
CT PT Meter
-
Máy kiểm tra thiết bị ngăn áp lực
-
Kỹ sư giải pháp năng lượng toàn cầuChất lượng ổn định, giao hàng đúng hẹn, đối tác lâu dài đáng tin cậy. -
Gulf Electrical Engineering SeCông nghệ chuyên nghiệp và dịch vụ sau bán hàng hoàn hảo. -
Nghiên cứu quyền lực quốc tế LGiải pháp tùy chỉnh đáp ứng hoàn hảo các yêu cầu của dự án. -
Điện lực Nam Mỹ PNhóm chuyên nghiệp, giao tiếp tốt và nguồn cung ổn định.
Máy phân tích điểm sương phản ứng nhanh di động với máy tạo độ ẩm cho khí thải công nghiệp
Thông tin chi tiết sản phẩm
| Nơi xuất xứ | Hồ Bắc, Trung Quốc | Quyền lực | điện tử |
|---|---|---|---|
| Bảo hành | 2 năm | Giá trị điểm sương | -80 ~+20 |
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM, Tái cấu trúc phần mềm | giá trị độ ẩm | 0~19999uL/L |
| Cân nặng | 5kg | Nhiệt độ làm việc | -40oC~+80oC |
| Làm nổi bật | Máy tạo độ ẩm thiết kế di động,Máy phân tích điểm sương phản ứng nhanh,Thiết bị kiểm soát độ ẩm lưu trữ dữ liệu dung lượng cao |
||
Mô tả sản phẩm
Phương pháp điện dung công nghiệp
Thiết bị kiểm soát độ ẩm không khí tiên tiến được thiết kế cho các ứng dụng trong phòng thí nghiệm và công nghiệp, có công nghệ đo điện dung độ chính xác.
Tổng quan sản phẩm
Máy phân tích điểm sương thông minh này đại diện cho công nghệ tiên tiến với mức độ tự động hóa cao và thuận tiện hoạt động.Nó đảm bảo thu thập dữ liệu chính xác và ổn định trên phạm vi đo lường rộng với thời gian phản hồi nhanh và giao diện hiển thị rõ ràng.
Các đặc điểm chính
- Thiết kế di động: Xây dựng nhẹ để dễ dàng vận chuyển và sử dụng trên chiến trường
- Kiểm tra nhanh: Khả năng khởi động ngay lập tức với kết quả đo độ ẩm nhanh
- Tăng hiệu quả khí: Chỉ tiêu thụ khoảng 2L (101.2kPa) mỗi chu kỳ thử nghiệm
- Kết nối an toàn: Các khớp tự khóa nhập khẩu từ Đức ngăn ngừa rò rỉ khí
- Lưu trữ dữ liệu: Bộ nhớ dung lượng cao lưu trữ tối đa 50 kết quả thử nghiệm
- Hiển thị toàn diện: LCD hiển thị điểm sương, nước vi (ppm), nhiệt độ, độ ẩm, thời gian, ngày và trạng thái pin
- Kết nối: Giao diện RS232 hỗ trợ kết nối máy in để tài liệu kết quả
- Hoạt động kéo dài: Pin sạc 4Ah tích hợp cung cấp tối đa 10 giờ sử dụng liên tục
Thông số kỹ thuật
| Parameter | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Phạm vi đo (điểm sương) | -80°C+20°C |
| Phạm vi đo (nước) | 0 ¢19999uL/L |
| Độ chính xác | ±0,5°C ((-60°C+20°C) ±1,0°C ((-80°C~-60°C) |
| Độ phân giải (điểm sương) | 0.1°C |
| Độ phân giải (nước) | 1 uL/L |
| Thời gian phản ứng (+20°C,0.1Mpa) | 63%: 5s, 90%: 45s (-60 °C ~ + 20 °C) 63%: 10s, 90%: 240s (+ 20 °C ~ 60 °C) |
| Tỷ lệ lưu lượng lấy mẫu | 0.6L/min±20% |
| Phạm vi áp suất | 0 ¥1,0Mpa |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C+60°C |
| Độ ẩm hoạt động | 0~100%RH |
| Nhiệt độ lưu trữ | -20°C+80°C |
| Thời gian sạc | 4 giờ |
| Kích thước | 250*150*300mm3 |
| Trọng lượng | 3.5kg |
Phụ kiện tiêu chuẩn
| Số hàng loạt | Thành phần | Số lượng |
|---|---|---|
| 1 | Đơn vị máy tính chính | Một. |
| 2 | Dòng thử nghiệm | Một. |
| 3 | Tài liệu thông số kỹ thuật | Hai. |
| 4 | Báo cáo kiểm tra | Một. |
| 5 | Chứng nhận | Một. |
Hình ảnh sản phẩm
Sản phẩm khuyến cáo
