Tất cả sản phẩm
-
Máy thử Hipot
-
Trình kiểm tra biến áp
-
Bộ thử nghiệm rơle tiêm thứ cấp
-
Máy phân tích bộ ngắt mạch
-
Máy phân tích khí SF6
-
Máy phân tích chất lượng điện
-
Máy kiểm tra pin
-
Máy đo điện trở
-
Định vị lỗi cáp
-
Máy dò pha không dây
-
Thiết bị hiệu chuẩn máy đo năng lượng
-
CT PT Meter
-
Máy kiểm tra thiết bị ngăn áp lực
-
Kỹ sư giải pháp năng lượng toàn cầuChất lượng ổn định, giao hàng đúng hẹn, đối tác lâu dài đáng tin cậy. -
Gulf Electrical Engineering SeCông nghệ chuyên nghiệp và dịch vụ sau bán hàng hoàn hảo. -
Nghiên cứu quyền lực quốc tế LGiải pháp tùy chỉnh đáp ứng hoàn hảo các yêu cầu của dự án. -
Điện lực Nam Mỹ PNhóm chuyên nghiệp, giao tiếp tốt và nguồn cung ổn định.
Kewords [ inductance tester ] trận đấu 17 các sản phẩm.
200W 220V biến áp độ chính xác cao Capacitance Inductance Tester IP65
| Phạm vi đo: | 1-1999μΩ |
|---|---|
| Lớp chính xác: | Độ chính xác cao |
| Nhiệt độ hoạt động: | -10 ~ 40 |
Automatic Capacitance Bridge Test Set Power Capacitor Inductance Tester IP55
| kiểu: | Máy kiểm tra |
|---|---|
| Lớp chính xác: | Độ chính xác cao |
| Lớp bảo vệ: | IP55 |
Máy kiểm tra điện dung điện dung IP65 với độ chính xác cao
| kiểu: | Máy kiểm tra |
|---|---|
| Lớp chính xác: | Độ chính xác cao |
| Lớp bảo vệ: | IP65 |
Máy kiểm tra điện áp chịu được cảm ứng đa tần số với công nghệ DSP & Bảo hành 2 năm
| kiểu: | Máy kiểm tra |
|---|---|
| Điện áp: | 220 V, 380 V, 110 V |
| Bảo hành: | 2 năm |
Máy kiểm tra cầu điện dung tự động, ± ((1% + 5 chữ số) Độ chính xác, 0 ~ 20,000 kvar Range
| Nơi xuất xứ: | Hồ Bắc, Trung Quốc |
|---|---|
| Quyền lực: | điện tử |
| Bảo hành: | 2 năm |
0.5% Accuracy Portable Loop Resistance Tester With Strong Anti Interference
| Bảo hành: | 2 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh: | OEM, ODM |
| kiểu: | Máy kiểm tra |
Máy kiểm tra điện áp 220V cầm tay với độ chính xác 0,02 Multi Frequency Output
| kiểu: | Máy kiểm tra |
|---|---|
| Điện áp: | Thiết Bị Điện 220V |
| Bảo hành: | 2 năm |
High Precision Micro Ohm Meter Grounding Resistance Tester For Proper Ground Network Connectioner
| kiểu: | Máy hiện sóng HANTEK |
|---|---|
| Bảo hành: | 2 năm |
| hỗ trợ tùy chỉnh: | OEM |
Máy kiểm tra chất lượng điện cầm tay với phép đo dòng điện 3 pha 4 mạch
| Phạm vi đo: | 1~500V 0,5% |
|---|---|
| kiểm tra điện áp: | 110V-220V(AC) |
| Kích thước: | 380mm*260mm*180mm |
Máy kiểm tra mất điện điện độ chính xác cao với thiết kế chống nhiễu bảo vệ IP65
| kiểu: | Máy kiểm tra |
|---|---|
| Điện áp: | Thiết Bị Điện 220V |
| Lớp chính xác: | Độ chính xác cao |

