Tất cả sản phẩm
-
Máy thử Hipot
-
Trình kiểm tra biến áp
-
Bộ thử nghiệm rơle tiêm thứ cấp
-
Máy phân tích bộ ngắt mạch
-
Máy phân tích khí SF6
-
Máy phân tích chất lượng điện
-
Máy kiểm tra pin
-
Máy đo điện trở
-
Định vị lỗi cáp
-
Máy dò pha không dây
-
Thiết bị hiệu chuẩn máy đo năng lượng
-
CT PT Meter
-
Máy kiểm tra thiết bị ngăn áp lực
-
Kỹ sư giải pháp năng lượng toàn cầuChất lượng ổn định, giao hàng đúng hẹn, đối tác lâu dài đáng tin cậy. -
Gulf Electrical Engineering SeCông nghệ chuyên nghiệp và dịch vụ sau bán hàng hoàn hảo. -
Nghiên cứu quyền lực quốc tế LGiải pháp tùy chỉnh đáp ứng hoàn hảo các yêu cầu của dự án. -
Điện lực Nam Mỹ PNhóm chuyên nghiệp, giao tiếp tốt và nguồn cung ổn định.
Multi Functional SF6 And Oxygen Gas Detector For High Voltage Substation
Thông tin chi tiết sản phẩm
| người đánh máy | Máy dò rò rỉ SF6 | Khí mục tiêu | Hydrogen sulfide |
|---|---|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM, Tái cấu trúc phần mềm | Giám sát khí | khí lưu huỳnh hexaflorua |
| Hiệu suất lặp đi lặp lại | 1% | Thời gian phục hồi | < 3 giây |
| Bảo hành | 1 năm | Phạm vi đo | 0-12000ppm |
| Sự chính xác | ± (1,5%+5d) | Nơi xuất xứ | Hồ Bắc, Trung Quốc |
| Tốc độ hút của máy bơm không khí | ≥ 800ml/phút | ||
| Làm nổi bật | Multi Functional oxygen gas detector,High Voltage Substation oxygen gas detector,sf6 gas analyser |
||
Mô tả sản phẩm
Multi-functional SF6 and Oxygen Gas Detector for High Voltage Substation
Advanced multi-functional gas detection system designed specifically for monitoring SF6 and oxygen levels in high voltage substation environments, ensuring safety and compliance.
Technical Specifications
| Measurement Method | NDIR single beam dual wavelength infrared measurement technology |
| Monitoring Gas | Sulfur hexafluoride gas |
| Measurement Range | 0-12000ppm |
| Resolution | 1ppm |
| Accuracy | ± (1.5%+5d) |
| Repetitive Performance | 1% |
| Air Pump Extraction Speed | ≥ 800ml/min |
| Continuous Working Time | ≥ 5 hours |
| Instrument Start-up Preheating Time | ≤ 10 seconds |
| Corresponding Time | < 3 seconds |
| Recovery Time | < 3 seconds |
| Charging Adapter Specifications | DC5V/1A |
| Surge (Impact) Immunity | ± 1.2kV |
| Environmental Temperature | -20 ℃~+50 ℃ |
| Environmental Humidity | Relative humidity of 5-95% (non condensing) |
| Atmospheric Pressure | 50kPa~110kPa |
| Protection Level | IP33, double insulation, CAT II standard |
| External Dimensions | Length 250mm * Width 70mm * Height 160mm |
| Host Weight | 1KG |
Sản phẩm khuyến cáo
