Tất cả sản phẩm
-
Máy thử Hipot
-
Trình kiểm tra biến áp
-
Bộ thử nghiệm rơle tiêm thứ cấp
-
Máy phân tích bộ ngắt mạch
-
Máy phân tích khí SF6
-
Máy phân tích chất lượng điện
-
Máy kiểm tra pin
-
Máy đo điện trở
-
Định vị lỗi cáp
-
Máy dò pha không dây
-
Thiết bị hiệu chuẩn máy đo năng lượng
-
CT PT Meter
-
Máy kiểm tra thiết bị ngăn áp lực
-
Kỹ sư giải pháp năng lượng toàn cầuChất lượng ổn định, giao hàng đúng hẹn, đối tác lâu dài đáng tin cậy. -
Gulf Electrical Engineering SeCông nghệ chuyên nghiệp và dịch vụ sau bán hàng hoàn hảo. -
Nghiên cứu quyền lực quốc tế LGiải pháp tùy chỉnh đáp ứng hoàn hảo các yêu cầu của dự án. -
Điện lực Nam Mỹ PNhóm chuyên nghiệp, giao tiếp tốt và nguồn cung ổn định.
Kewords [ hipot tester ] trận đấu 7 các sản phẩm.
DC Hipot Tester High Voltage Generator Electric Pulse Generator Cable Testing Equipment
| Phạm vi đo: | 1-1999μΩ |
|---|---|
| Lớp chính xác: | 0,5% |
| Nhiệt độ hoạt động: | -10 ~ 40 |
Máy kiểm tra điện áp DC 60kV với bảo hành 2 năm và yếu tố Ripple ≤0,5% cho kiểm tra điện áp cao
| kiểu: | Thiết bị kiểm tra điện |
|---|---|
| Điện áp: | 220V, 110V, Khác |
| hỗ trợ tùy chỉnh: | OEM, ODM |
Electrical High Voltage Hipot Tester Withstand Voltage Tester For Insulation Breakdown
| kiểu: | Máy kiểm tra |
|---|---|
| Lớp bảo vệ: | IP55 |
| hỗ trợ tùy chỉnh: | OEM, ODM |
Bộ kiểm tra Hipot AC cộng hưởng dòng 300kV Điều chỉnh tự động cho thiết bị điện
| kiểu: | Máy kiểm tra |
|---|---|
| Lớp chính xác: | Độ chính xác cao |
| Lớp bảo vệ: | IP65 |
Bộ thử nghiệm điện áp cao DC thông minh, Máy thử nghiệm DC Hipot chính xác cao cho kiểm tra điện áp và rò rỉ hiện tại tại chỗ
| Phạm vi đo: | 1-1999μΩ |
|---|---|
| Lớp chính xác: | 0,5% |
| Nhiệt độ hoạt động: | -10 ~ 40 |
Adjustable High Voltage Hipot Test System For Power Equipment Factory Routine Inspection
| kiểu: | Tự động |
|---|---|
| Điện áp Khác: | 220 V, 380 V |
| Bảo hành: | 2 năm |
Máy biến áp cao 100KV Máy biến áp Thiết bị kiểm tra sức mạnh điện áp với bảng điều khiển
| kiểu: | Cầm tay |
|---|---|
| Điện áp: | 380 V |
| Bảo hành: | 2 năm |
1

