Tất cả sản phẩm
-
Máy thử Hipot
-
Trình kiểm tra biến áp
-
Bộ thử nghiệm rơle tiêm thứ cấp
-
Máy phân tích bộ ngắt mạch
-
Máy phân tích khí SF6
-
Máy phân tích chất lượng điện
-
Máy kiểm tra pin
-
Máy đo điện trở
-
Định vị lỗi cáp
-
Máy dò pha không dây
-
Thiết bị hiệu chuẩn máy đo năng lượng
-
CT PT Meter
-
Máy kiểm tra thiết bị ngăn áp lực
-
Kỹ sư giải pháp năng lượng toàn cầuChất lượng ổn định, giao hàng đúng hẹn, đối tác lâu dài đáng tin cậy. -
Gulf Electrical Engineering SeCông nghệ chuyên nghiệp và dịch vụ sau bán hàng hoàn hảo. -
Nghiên cứu quyền lực quốc tế LGiải pháp tùy chỉnh đáp ứng hoàn hảo các yêu cầu của dự án. -
Điện lực Nam Mỹ PNhóm chuyên nghiệp, giao tiếp tốt và nguồn cung ổn định.
Kewords [ loop resistance tester ] trận đấu 15 các sản phẩm.
Kiểm tra kháng vòng lặp chính xác cao với máy in máy ngắt mạch di động Ohmmeter
| Phạm vi đo: | 1-1999μΩ |
|---|---|
| Lớp chính xác: | 0,5% |
| Nhiệt độ hoạt động: | -10 ~ 40 |
High Stability High Current High Precision Loop Resistance Tester For Electrical Testing
| Tối đa. điện áp xoay chiều: | 5kV |
|---|---|
| Loại hiển thị: | Chỉ kỹ thuật số |
| Nhiệt độ hoạt động: | 0-40oC |
Máy kiểm tra kháng vòng lặp cầm tay Độ chính xác cao đo chính xác bằng pin
| Phạm vi đo: | 1-1999μΩ |
|---|---|
| Lớp chính xác: | Độ chính xác cao |
| Nhiệt độ hoạt động: | -10 ~ 40 |
Máy đo độ chính xác cao của bộ ngắt mạch, điện trở liên lạc, điện trở vòng lặp cho đường dây
| Phạm vi đo: | 0-1000m Ω |
|---|---|
| Lớp chính xác: | Cấp 1.0 |
| Nhiệt độ hoạt động: | 0-40oC |
0.5% Accuracy Portable Loop Resistance Tester With Strong Anti Interference
| Bảo hành: | 2 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh: | OEM, ODM |
| kiểu: | Máy kiểm tra |
Portable Loop Resistance Tester 0.5% High Accuracy With Anti Interference For HV Switches
| Phạm vi đo: | 1-1999μΩ |
|---|---|
| Lớp chính xác: | 0,5% |
| Nhiệt độ hoạt động: | -10 ~ 40 |
Portable Micro Ohm Meter Digital Contact Loop Resistance Adjustable Output 2000W
| kiểu: | Máy kiểm tra |
|---|---|
| Lớp chính xác: | Độ chính xác tiêu chuẩn |
| Ứng dụng: | Kiểm tra tự động |
Máy kiểm tra điện áp cao Đường đo điện trở mặt đất Đường đo điện trở mặt đất Đường kiểm tra trở mặt vòng tròn
| Phạm vi đo: | 0,010Ω~200Ω |
|---|---|
| Lớp chính xác: | Cao |
| Nhiệt độ hoạt động: | -10℃-55℃ |
Máy đo điện trở vòng điện thông minh Máy đo điện trở tiếp xúc cho thiết bị kiểm tra
| Bảo hành: | 2 năm |
|---|---|
| Quyền lực: | 1000W |
| kiểu: | Máy kiểm tra |
200A High Current High Precision Loop Contact Resistance Tester With Digital Display
| Tối đa. điện áp xoay chiều: | 5kV |
|---|---|
| Loại hiển thị: | Chỉ kỹ thuật số |
| Nhiệt độ hoạt động: | -10 ~ 40 |

