Tất cả sản phẩm
-
Máy thử Hipot
-
Trình kiểm tra biến áp
-
Bộ thử nghiệm rơle tiêm thứ cấp
-
Máy phân tích bộ ngắt mạch
-
Máy phân tích khí SF6
-
Máy phân tích chất lượng điện
-
Máy kiểm tra pin
-
Máy đo điện trở
-
Định vị lỗi cáp
-
Máy dò pha không dây
-
Thiết bị hiệu chuẩn máy đo năng lượng
-
CT PT Meter
-
Máy kiểm tra thiết bị ngăn áp lực
-
Kỹ sư giải pháp năng lượng toàn cầuChất lượng ổn định, giao hàng đúng hẹn, đối tác lâu dài đáng tin cậy. -
Gulf Electrical Engineering SeCông nghệ chuyên nghiệp và dịch vụ sau bán hàng hoàn hảo. -
Nghiên cứu quyền lực quốc tế LGiải pháp tùy chỉnh đáp ứng hoàn hảo các yêu cầu của dự án. -
Điện lực Nam Mỹ PNhóm chuyên nghiệp, giao tiếp tốt và nguồn cung ổn định.
Kewords [ loop resistance tester ] trận đấu 15 các sản phẩm.
Máy đo kháng tiếp xúc Vòng dẫn cao độ chính xác cho điện công nghiệp
| kiểu: | Máy kiểm tra |
|---|---|
| Điện áp: | 220 V |
| Lớp chính xác: | Độ chính xác cao |
Máy kiểm tra điện áp cao tần số cực thấp với 30-90kV Multi-Ratings & Độ chính xác cao
| Bảo hành: | 2 năm |
|---|---|
| Điện áp định mức: | 60kV |
| hỗ trợ tùy chỉnh: | OEM, ODM, OBM |
Máy kiểm tra điện áp DC 60kV với bảo hành 2 năm và yếu tố Ripple ≤0,5% cho kiểm tra điện áp cao
| kiểu: | Thiết bị kiểm tra điện |
|---|---|
| Điện áp: | 220V, 110V, Khác |
| hỗ trợ tùy chỉnh: | OEM, ODM |
Bộ kiểm tra Hipot AC cộng hưởng dòng 300kV Điều chỉnh tự động cho thiết bị điện
| kiểu: | Máy kiểm tra |
|---|---|
| Lớp chính xác: | Độ chính xác cao |
| Lớp bảo vệ: | IP65 |
Máy phân tích CT PT chính xác cao cho bộ biến áp dòng bảo vệ và bộ biến áp điện áp
| kiểu: | Máy kiểm tra |
|---|---|
| Điện áp: | Thiết Bị Điện 220V |
| Sự chính xác: | ±0,5% |

