Tất cả sản phẩm
-
Máy thử Hipot
-
Trình kiểm tra biến áp
-
Bộ thử nghiệm rơle tiêm thứ cấp
-
Máy phân tích bộ ngắt mạch
-
Máy phân tích khí SF6
-
Máy phân tích chất lượng điện
-
Máy kiểm tra pin
-
Máy đo điện trở
-
Định vị lỗi cáp
-
Máy dò pha không dây
-
Thiết bị hiệu chuẩn máy đo năng lượng
-
CT PT Meter
-
Máy kiểm tra thiết bị ngăn áp lực
-
Kỹ sư giải pháp năng lượng toàn cầuChất lượng ổn định, giao hàng đúng hẹn, đối tác lâu dài đáng tin cậy. -
Gulf Electrical Engineering SeCông nghệ chuyên nghiệp và dịch vụ sau bán hàng hoàn hảo. -
Nghiên cứu quyền lực quốc tế LGiải pháp tùy chỉnh đáp ứng hoàn hảo các yêu cầu của dự án. -
Điện lực Nam Mỹ PNhóm chuyên nghiệp, giao tiếp tốt và nguồn cung ổn định.
Kewords [ secondary injection tester ] trận đấu 8 các sản phẩm.
Thiết bị thử nghiệm tiêm thứ cấp sáu giai đoạn chính xác cao
| kiểu: | Máy kiểm tra |
|---|---|
| Điện áp: | Thiết Bị Điện 220V |
| Bảo hành: | 2 năm |
Bộ kiểm tra rơle bảo vệ rơle 3 pha Bộ kiểm tra rơle phun thứ cấp
| Hiệu quả: | 95% |
|---|---|
| Điện áp đầu vào: | 220V |
| Chứng chỉ: | CE, RoHS |
High Accuracy 6-Phase Relay Protection Tester, 400VA for Secondary Injection
| Phạm vi đo: | 0 Ω ~ 2000 Ω |
|---|---|
| kiểm tra điện áp: | 10kV |
| độ phân giải thời gian: | 10 mili giây |
Multifunctional Microcomputer Relay Protection Tester High Fidelity Linear Power Amplifier
| Tối đa. điện áp xoay chiều: | 5kV |
|---|---|
| Loại hiển thị: | Chỉ kỹ thuật số |
| Nhiệt độ hoạt động: | 0-40oC |
Máy kiểm tra bảo vệ rơle ba pha với bộ khuếch đại công suất tuyến tính độ trung thực cao DSP FPGA
| kiểu: | Máy hiện sóng HANTEK |
|---|---|
| Bảo hành: | 1 năm |
| hỗ trợ tùy chỉnh: | OEM |
Bộ thử nghiệm Relay ba giai đoạn chính xác cao, 300VA với bảo vệ IP55
| kiểu: | máy đo độ cứng |
|---|---|
| Điện áp: | Khác |
| Bảo hành: | 2 năm |
Three Phase Protective Relay Test Set With PC Control Software For Power System Testing
| kiểu: | Máy kiểm tra |
|---|---|
| Lớp chính xác: | Độ chính xác cao |
| Lớp bảo vệ: | IP56 |
Máy kiểm tra bảo vệ rơle vi tính đa chức năng với 8 đầu vào kỹ thuật số, 4 đầu ra và đầu ra điện áp / dòng hiện tại 3 pha
| Điện áp: | Khác |
|---|---|
| Bảo hành: | 2 năm |
| hỗ trợ tùy chỉnh: | OEM |
1

