Tất cả sản phẩm
-
Máy thử Hipot
-
Trình kiểm tra biến áp
-
Bộ thử nghiệm rơle tiêm thứ cấp
-
Máy phân tích bộ ngắt mạch
-
Máy phân tích khí SF6
-
Máy phân tích chất lượng điện
-
Máy kiểm tra pin
-
Máy đo điện trở
-
Định vị lỗi cáp
-
Máy dò pha không dây
-
Thiết bị hiệu chuẩn máy đo năng lượng
-
CT PT Meter
-
Máy kiểm tra thiết bị ngăn áp lực
-
Kỹ sư giải pháp năng lượng toàn cầuChất lượng ổn định, giao hàng đúng hẹn, đối tác lâu dài đáng tin cậy. -
Gulf Electrical Engineering SeCông nghệ chuyên nghiệp và dịch vụ sau bán hàng hoàn hảo. -
Nghiên cứu quyền lực quốc tế LGiải pháp tùy chỉnh đáp ứng hoàn hảo các yêu cầu của dự án. -
Điện lực Nam Mỹ PNhóm chuyên nghiệp, giao tiếp tốt và nguồn cung ổn định.
Kewords [ withstand tester ] trận đấu 23 các sản phẩm.
5kV AC cao điện áp chịu thử nghiệm với màn hình kỹ thuật số công nghiệp lớp
| Tối đa. điện áp xoay chiều: | 5kV |
|---|---|
| Loại hiển thị: | Chỉ kỹ thuật số |
| Nhiệt độ hoạt động: | 0-40oC |
220V Độ chính xác cao dầu ngâm cao điện áp chống lại thử nghiệm IP55
| Điện áp: | 220 V |
|---|---|
| kiểu: | Máy kiểm tra |
| Bảo hành: | 2 năm |
Electrical High Voltage Hipot Tester Withstand Voltage Tester For Insulation Breakdown
| kiểu: | Máy kiểm tra |
|---|---|
| Lớp bảo vệ: | IP55 |
| hỗ trợ tùy chỉnh: | OEM, ODM |
Máy kiểm tra máy phát điện cao áp di động 0,1Hz với màn hình kỹ thuật số để kiểm tra biến áp
| Quyền lực: | điện tử |
|---|---|
| Bảo hành: | 2 năm |
| hỗ trợ tùy chỉnh: | OEM |
Máy kiểm tra điện áp 220V cầm tay với độ chính xác 0,02 Multi Frequency Output
| kiểu: | Máy kiểm tra |
|---|---|
| Điện áp: | Thiết Bị Điện 220V |
| Bảo hành: | 2 năm |
Máy kiểm tra điện áp chịu được cảm ứng đa tần số với công nghệ DSP & Bảo hành 2 năm
| kiểu: | Máy kiểm tra |
|---|---|
| Điện áp: | 220 V, 380 V, 110 V |
| Bảo hành: | 2 năm |
Portable 10kV Line Phasing Tester With Insulated Sticks For Live Power Line Test
| kiểu: | Máy kiểm tra |
|---|---|
| Lớp bảo vệ: | IP65 |
| Quyền lực: | 10 |
High Precision Automatic Variable Frequency Anti Interference Dielectric Loss Tester
| Nơi xuất xứ: | Hà Bắc, Trung Quốc |
|---|---|
| Bảo hành: | 2 năm |
| Công suất đầu ra tối đa mỗi pha: | 320VA |
Máy kiểm tra điện áp cao tần số cực thấp với 30-90kV Multi-Ratings & Độ chính xác cao
| Bảo hành: | 2 năm |
|---|---|
| Điện áp định mức: | 60kV |
| hỗ trợ tùy chỉnh: | OEM, ODM, OBM |
Kiểm tra công suất biến áp đa chức năng, độ chính xác cao di động cho thử nghiệm tải và không tải
| Bảo hành: | 2 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh: | OEM |
| Nơi xuất xứ: | Hồ Bắc, Trung Quốc |

