Tất cả sản phẩm
-
Máy thử Hipot
-
Trình kiểm tra biến áp
-
Bộ thử nghiệm rơle tiêm thứ cấp
-
Máy phân tích bộ ngắt mạch
-
Máy phân tích khí SF6
-
Máy phân tích chất lượng điện
-
Máy kiểm tra pin
-
Máy đo điện trở
-
Định vị lỗi cáp
-
Máy dò pha không dây
-
Thiết bị hiệu chuẩn máy đo năng lượng
-
CT PT Meter
-
Máy kiểm tra thiết bị ngăn áp lực
-
Kỹ sư giải pháp năng lượng toàn cầuChất lượng ổn định, giao hàng đúng hẹn, đối tác lâu dài đáng tin cậy. -
Gulf Electrical Engineering SeCông nghệ chuyên nghiệp và dịch vụ sau bán hàng hoàn hảo. -
Nghiên cứu quyền lực quốc tế LGiải pháp tùy chỉnh đáp ứng hoàn hảo các yêu cầu của dự án. -
Điện lực Nam Mỹ PNhóm chuyên nghiệp, giao tiếp tốt và nguồn cung ổn định.
Bộ nguồn khẩn cấp 2000W Đầu ra DC đa điện áp Quá tải Bảo vệ điện áp thấp
| kiểu: | Máy kiểm tra |
|---|---|
| Lớp bảo vệ: | IP65 |
| hỗ trợ tùy chỉnh: | OBM, ODM, OEM |
Bộ nguồn kiểm tra tần số nguồn di động 180W Bộ nguồn biến tần sóng sin tinh khiết 3000W
| kiểu: | Nguồn điện kiểm tra tần số di động |
|---|---|
| Điện áp: | Thiết Bị Điện 220V |
| Bảo hành: | 2 năm |
P860 Máy phân tích oxy nitơ cho công nghiệp Máy phân tích nitơ trực tuyến chính xác cao
| kiểu: | Máy phân tích khí |
|---|---|
| Quyền lực: | Khí nén |
| Số mô hình: | P860 |
Three Phase Standard Power Source With Touch Screen Multi Protection Functions
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
|---|---|
| Điện áp đầu ra: | 10 ~ 450V |
| đầu ra tần số: | 45-65Hz |
SF6 chất phân tích khí chính xác cao Calibrator Relay mật độ cho phép đo mật độ
| kiểu: | Thiết bị kiểm tra |
|---|---|
| Điện áp: | Thiết Bị Điện 220V |
| Lớp bảo vệ: | IP55 |
Multi Functional SF6 And Oxygen Gas Detector For High Voltage Substation
| người đánh máy: | Máy dò rò rỉ SF6 |
|---|---|
| Khí mục tiêu: | Hydrogen sulfide |
| hỗ trợ tùy chỉnh: | OEM, ODM, OBM, Tái cấu trúc phần mềm |
Automatic Capacitance Bridge Test Set Power Capacitor Inductance Tester IP55
| kiểu: | Máy kiểm tra |
|---|---|
| Lớp chính xác: | Độ chính xác cao |
| Lớp bảo vệ: | IP55 |
High Accuracy Online Analyzer With Siren Alarm Handheld Refrigerant Infrared Leak Detector
| kiểu: | Máy dò khí |
|---|---|
| Điện áp: | DC3V |
| hỗ trợ tùy chỉnh: | OEM, ODM, OBM, Tái cấu trúc phần mềm |
Compact SF6 Gas Recovery Vacuum Machine With Bottle Filling For Test Machine Device
| kiểu: | Máy kiểm tra |
|---|---|
| Điện áp: | Thiết Bị Điện 220V, 110 V |
| Nơi xuất xứ: | Hà Bắc, Trung Quốc |
