ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องทดสอบ Hipot
-
เครื่องทดสอบแปลง
-
ชุดทดสอบรีเลย์ฉีดรอง
-
เครื่องวิเคราะห์เครื่องตัดวงจร
-
เครื่องวิเคราะห์แก๊ส SF6
-
เครื่องวิเคราะห์คุณภาพพลังงาน
-
เครื่องทดสอบแบตเตอรี่
-
เครื่องทดสอบความต้านทาน
-
ตัวระบุตำแหน่งข้อบกพร่องของสายเคเบิล
-
เครื่องตรวจจับเฟสไร้สาย
-
อุปกรณ์ปรับระดับเครื่องวัดพลังงาน
-
ซีที พีที มิเตอร์
-
เครื่องทดสอบเครื่องหยุดแรงกระแทก
-
วิศวกรแก้ไขพลังงานโลกคุณภาพมีเสถียรภาพ การส่งมอบตรงเวลา พันธมิตรระยะยาวที่เชื่อถือได้ -
Gulf Electrical Engineering Se บริษัทผู้ประกอบการไฟฟ้าแห่งกัลฟ์เทคโนโลยีมืออาชีพและบริการหลังการขายที่สมบูรณ์แบบ -
การวิจัยพลังงานระหว่างประเทศการแก้ไขตามความต้องการของโครงการได้อย่างสมบูรณ์แบบ -
อเมริกาใต้ พลังงานไฟฟ้าทีมงานมืออาชีพ การสื่อสารที่ดี และการจัดส่งที่มั่นคง
คำหลัก [ 220v electrical equipment surge arrester tester ] การจับคู่ 7 ผลิตภัณฑ์.
วอลท์เมตรระยะแม่นยําสูงมือถือ พร้อมกริมดิจิตอลสําหรับการทดสอบพลังงานในสถานที่
| พิมพ์: | เครื่องทดสอบ |
|---|---|
| ระดับความแม่นยำ: | มีความแม่นยำสูง |
| แรงดันไฟฟ้า: | อุปกรณ์ไฟฟ้า 220V |
อุปกรณ์ทดสอบการฉีดฉีดระดับสอง 6 ขั้นตอนความแม่นยําสูง เครื่องทดสอบรีเล่ยพกพา
| พิมพ์: | เครื่องทดสอบ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | อุปกรณ์ไฟฟ้า 220V |
| การรับประกัน: | 2 ปี |
เครื่องทดสอบความแรงดันแบบพกพา 220V ที่มีความแม่นยํา 0.02
| พิมพ์: | เครื่องทดสอบ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | อุปกรณ์ไฟฟ้า 220V |
| การรับประกัน: | 2 ปี |
เครื่องทดสอบภูมิคุ้มกันไฟกระชาก 0~100kV พร้อมความแม่นยำ ±1% และการป้องกัน IP65
| พิมพ์: | เครื่องทดสอบ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | อื่นๆ อุปกรณ์ไฟฟ้า 220V |
| ความแม่นยำ: | ±1% |
0.1 ความแม่นยํา เครื่องทดสอบการฉีดกระแสไฟฟ้าหลักที่มีพลังงาน 220V สําหรับการทดสอบรีเล่ยเครื่องตัดวงจร
| พิมพ์: | เครื่องทดสอบ |
|---|---|
| การรับประกัน: | 2 ปี |
| แรงดันไฟฟ้า: | อุปกรณ์ไฟฟ้า 220V |
เครื่องทดสอบคุณภาพพลังงานมือถือ ด้วยการวัดกระแสไฟฟ้าระยะ 3 โพลเตชั่น 4 วงจร
| ช่วงการวัด: | 1~500V 0.5% |
|---|---|
| การทดสอบแรงดันไฟฟ้า: | 110V-220V(ไฟฟ้ากระแสสลับ) |
| ขนาด: | 380 มม. * 260 มม. * 180 มม |
0-300kV SF6 โทรทรานฟอร์มทดสอบความดันสูงโดดเดี่ยว สําหรับการบํารุงรักษาสับสเตชั่น
| พิมพ์: | TBD |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | อื่น |
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง: | OEM, ODM, OBM, การรื้อระบบซอฟต์แวร์ |
1

