ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องทดสอบ Hipot
-
เครื่องทดสอบแปลง
-
ชุดทดสอบรีเลย์ฉีดรอง
-
เครื่องวิเคราะห์เครื่องตัดวงจร
-
เครื่องวิเคราะห์แก๊ส SF6
-
เครื่องวิเคราะห์คุณภาพพลังงาน
-
เครื่องทดสอบแบตเตอรี่
-
เครื่องทดสอบความต้านทาน
-
ตัวระบุตำแหน่งข้อบกพร่องของสายเคเบิล
-
เครื่องตรวจจับเฟสไร้สาย
-
อุปกรณ์ปรับระดับเครื่องวัดพลังงาน
-
ซีที พีที มิเตอร์
-
เครื่องทดสอบเครื่องหยุดแรงกระแทก
-
วิศวกรแก้ไขพลังงานโลกคุณภาพมีเสถียรภาพ การส่งมอบตรงเวลา พันธมิตรระยะยาวที่เชื่อถือได้ -
Gulf Electrical Engineering Se บริษัทผู้ประกอบการไฟฟ้าแห่งกัลฟ์เทคโนโลยีมืออาชีพและบริการหลังการขายที่สมบูรณ์แบบ -
การวิจัยพลังงานระหว่างประเทศการแก้ไขตามความต้องการของโครงการได้อย่างสมบูรณ์แบบ -
อเมริกาใต้ พลังงานไฟฟ้าทีมงานมืออาชีพ การสื่อสารที่ดี และการจัดส่งที่มั่นคง
คำหลัก [ ground tester ] การจับคู่ 26 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องทดสอบความเหนี่ยวนำไฟฟ้าแบบใช้มือถือ IP65 ที่มีความแม่นยำสูง
| พิมพ์: | เครื่องทดสอบ |
|---|---|
| ระดับความแม่นยำ: | มีความแม่นยำสูง |
| ระดับการป้องกัน: | IP65 |
0เครื่องทดสอบความต้านทานพื้นดินความแม่นยํา 0,5% ด้วยช่วง 1-1999μΩ และจอ LCD
| ช่วงการวัด: | 1-1999μΩ |
|---|---|
| ระดับความแม่นยำ: | 0.5% |
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -10 ℃ ~ 40 ℃ |
เครื่องทดสอบความแรงดันสูง เครื่องวัดความต้านทานการกดดิน เครื่องทดสอบความต้านทานลุ้นโลก
| ช่วงการวัด: | 0.010Ω~200Ω |
|---|---|
| ระดับความแม่นยำ: | สูง |
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -10 ℃ -55 ℃ |
High Precision Automatic Variable Frequency Anti Interference Dielectric Loss Tester
| สถานที่กำเนิด: | เหอเป่ย์ประเทศจีน |
|---|---|
| การรับประกัน: | 2 ปี |
| กำลังขับสูงสุดต่อเฟส: | 320VA |
เครื่องวัดความต้านทานวงจรไฟฟ้าที่ฉลาด เครื่องทดสอบความต้านทานการสัมผัสสําหรับอุปกรณ์การทดสอบ
| การรับประกัน: | 2 ปี |
|---|---|
| พลัง: | 1,000W |
| พิมพ์: | เครื่องทดสอบ |
200A High Current High Precision Loop Contact Resistance Tester With Digital Display
| สูงสุด แรงดันไฟฟ้ากระแสสลับ: | 5kV |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล: | ดิจิทัลเท่านั้น |
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -10 ℃ ~ 40 ℃ |
เครื่องทดสอบเบรกเกอร์แบบไดนามิกสำหรับอุปกรณ์ทดสอบเบรกเกอร์วงจรไฟฟ้าแรงสูงสวิตช์เกียร์ไดนามิก
| การรับประกัน: | 2 ปี |
|---|---|
| พลัง: | อิเล็กทรอนิกส์ |
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง: | OEM, ODM, OBM |
DC Hipot Tester High Voltage Generator Electric Pulse Generator Cable Testing Equipment
| ช่วงการวัด: | 1-1999μΩ |
|---|---|
| ระดับความแม่นยำ: | 0.5% |
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -10 ℃ ~ 40 ℃ |
220V แคลมป์อิเล็กทรอนิกส์เครื่องทดสอบความต้านทานกราวด์มัลติฟังก์ชั่น
| ช่วงการวัด: | 0.01 Ω~200 Ω |
|---|---|
| ระดับความแม่นยำ: | ระดับ 1.0 |
| อุณหภูมิในการทำงาน: | 0-50 ℃ |
เครื่องทดสอบความต้านทานการกดดินแบบดิจิตอลแบบพกพาที่มีช่วง 0 ~ 200Ω และการรับประกัน 2 ปี
| การรับประกัน: | 2 ปี |
|---|---|
| พลัง: | อิเล็กทรอนิกส์ |
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง: | OBM, ODM, OEM, การรื้อระบบซอฟต์แวร์ |

