Tất cả sản phẩm
-
Máy thử Hipot
-
Trình kiểm tra biến áp
-
Bộ thử nghiệm rơle tiêm thứ cấp
-
Máy phân tích bộ ngắt mạch
-
Máy phân tích khí SF6
-
Máy phân tích chất lượng điện
-
Máy kiểm tra pin
-
Máy đo điện trở
-
Định vị lỗi cáp
-
Máy dò pha không dây
-
Thiết bị hiệu chuẩn máy đo năng lượng
-
CT PT Meter
-
Máy kiểm tra thiết bị ngăn áp lực
-
Kỹ sư giải pháp năng lượng toàn cầuChất lượng ổn định, giao hàng đúng hẹn, đối tác lâu dài đáng tin cậy. -
Gulf Electrical Engineering SeCông nghệ chuyên nghiệp và dịch vụ sau bán hàng hoàn hảo. -
Nghiên cứu quyền lực quốc tế LGiải pháp tùy chỉnh đáp ứng hoàn hảo các yêu cầu của dự án. -
Điện lực Nam Mỹ PNhóm chuyên nghiệp, giao tiếp tốt và nguồn cung ổn định.
Kewords [ ground tester ] trận đấu 26 các sản phẩm.
Máy kiểm tra điện dung điện dung IP65 với độ chính xác cao
| kiểu: | Máy kiểm tra |
|---|---|
| Lớp chính xác: | Độ chính xác cao |
| Lớp bảo vệ: | IP65 |
0Máy kiểm tra kháng đất chính xác 0,5% với phạm vi 1-1999μΩ và màn hình LCD
| Phạm vi đo: | 1-1999μΩ |
|---|---|
| Lớp chính xác: | 0,5% |
| Nhiệt độ hoạt động: | -10 ~ 40 |
Máy kiểm tra điện áp cao Đường đo điện trở mặt đất Đường đo điện trở mặt đất Đường kiểm tra trở mặt vòng tròn
| Phạm vi đo: | 0,010Ω~200Ω |
|---|---|
| Lớp chính xác: | Cao |
| Nhiệt độ hoạt động: | -10℃-55℃ |
High Precision Automatic Variable Frequency Anti Interference Dielectric Loss Tester
| Nơi xuất xứ: | Hà Bắc, Trung Quốc |
|---|---|
| Bảo hành: | 2 năm |
| Công suất đầu ra tối đa mỗi pha: | 320VA |
Máy đo điện trở vòng điện thông minh Máy đo điện trở tiếp xúc cho thiết bị kiểm tra
| Bảo hành: | 2 năm |
|---|---|
| Quyền lực: | 1000W |
| kiểu: | Máy kiểm tra |
200A High Current High Precision Loop Contact Resistance Tester With Digital Display
| Tối đa. điện áp xoay chiều: | 5kV |
|---|---|
| Loại hiển thị: | Chỉ kỹ thuật số |
| Nhiệt độ hoạt động: | -10 ~ 40 |
Thiết bị thử nghiệm bộ ngắt mạch động cho bộ ngắt mạch điện áp cao
| Bảo hành: | 2 năm |
|---|---|
| Quyền lực: | điện tử |
| Hỗ trợ tùy chỉnh: | OEM, ODM, OBM |
DC Hipot Tester High Voltage Generator Electric Pulse Generator Cable Testing Equipment
| Phạm vi đo: | 1-1999μΩ |
|---|---|
| Lớp chính xác: | 0,5% |
| Nhiệt độ hoạt động: | -10 ~ 40 |
Máy kiểm tra điện trở nối đất đa chức năng kẹp 220V
| Phạm vi đo: | 0,01 Ω~200 Ω |
|---|---|
| Lớp chính xác: | Cấp 1.0 |
| Nhiệt độ hoạt động: | 0-50oC |
Máy kiểm tra điện tử kháng đất di động với phạm vi 0 ~ 200Ω và bảo hành 2 năm
| Bảo hành: | 2 năm |
|---|---|
| Quyền lực: | điện tử |
| hỗ trợ tùy chỉnh: | OBM, ODM, OEM, Tái cấu trúc phần mềm |

