ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องทดสอบ Hipot
-
เครื่องทดสอบแปลง
-
ชุดทดสอบรีเลย์ฉีดรอง
-
เครื่องวิเคราะห์เครื่องตัดวงจร
-
เครื่องวิเคราะห์แก๊ส SF6
-
เครื่องวิเคราะห์คุณภาพพลังงาน
-
เครื่องทดสอบแบตเตอรี่
-
เครื่องทดสอบความต้านทาน
-
ตัวระบุตำแหน่งข้อบกพร่องของสายเคเบิล
-
เครื่องตรวจจับเฟสไร้สาย
-
อุปกรณ์ปรับระดับเครื่องวัดพลังงาน
-
ซีที พีที มิเตอร์
-
เครื่องทดสอบเครื่องหยุดแรงกระแทก
-
วิศวกรแก้ไขพลังงานโลกคุณภาพมีเสถียรภาพ การส่งมอบตรงเวลา พันธมิตรระยะยาวที่เชื่อถือได้ -
Gulf Electrical Engineering Se บริษัทผู้ประกอบการไฟฟ้าแห่งกัลฟ์เทคโนโลยีมืออาชีพและบริการหลังการขายที่สมบูรณ์แบบ -
การวิจัยพลังงานระหว่างประเทศการแก้ไขตามความต้องการของโครงการได้อย่างสมบูรณ์แบบ -
อเมริกาใต้ พลังงานไฟฟ้าทีมงานมืออาชีพ การสื่อสารที่ดี และการจัดส่งที่มั่นคง
คำหลัก [ field tester ] การจับคู่ 34 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องทดสอบความต้านทานลุปความแม่นยําสูง พร้อมเครื่องพิมพ์ เครื่องตัดวงจรพกพา โอมเมตร
| ช่วงการวัด: | 1-1999μΩ |
|---|---|
| ระดับความแม่นยำ: | 0.5% |
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -10 ℃ ~ 40 ℃ |
เครื่องทดสอบความแรงดันสูง เครื่องวัดความต้านทานการกดดิน เครื่องทดสอบความต้านทานลุ้นโลก
| ช่วงการวัด: | 0.010Ω~200Ω |
|---|---|
| ระดับความแม่นยำ: | สูง |
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -10 ℃ -55 ℃ |
แบบพกพา 10A DC เครื่องทดสอบความต้านทานขดลวดเครื่องทดสอบความต้านทานปัจจุบันด้วยความแม่นยำ 0.5%
| ช่วงการวัด: | 1-1999μΩ |
|---|---|
| ระดับความแม่นยำ: | 0.5% |
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -10 ℃ ~ 40 ℃ |
เครื่องทดสอบความดันสูง 5kV AC พร้อมจอดิจิตอล เกรดอุตสาหกรรม
| สูงสุด แรงดันไฟฟ้ากระแสสลับ: | 5kV |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล: | ดิจิทัลเท่านั้น |
| อุณหภูมิในการทำงาน: | 0-40 ℃ |
6 Phase Microcomputer Relay Protection Tester, 0.2% Accuracy with 2 Years Warranty
| พิมพ์: | อุปกรณ์ทดสอบไฟฟ้า |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | อื่นๆ, 110 V, 380 V, 220 V |
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง: | OBM,ODM,OEM |
200A High Current High Precision Loop Contact Resistance Tester With Digital Display
| สูงสุด แรงดันไฟฟ้ากระแสสลับ: | 5kV |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล: | ดิจิทัลเท่านั้น |
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -10 ℃ ~ 40 ℃ |
เครื่องทดสอบความแรงดันแบบพกพา 220V ที่มีความแม่นยํา 0.02
| พิมพ์: | เครื่องทดสอบ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | อุปกรณ์ไฟฟ้า 220V |
| การรับประกัน: | 2 ปี |
3 Phase Protection Relay Tester, 0~120A การฉีดกระแสไฟฟ้าด้วยความแม่นยําสูง
| การรับประกัน: | 2 ปี |
|---|---|
| พลัง: | อิเล็กทรอนิกส์ |
| สถานที่กำเนิด: | หูเป่ย์ประเทศจีน |
เครื่องทดสอบแตรนฟอร์มมือถือที่พกพา บนเครื่องทดสอบแลกตราโหลด 0.5% ความถูกต้อง
| ช่วงการวัด: | 1-1999μΩ |
|---|---|
| ระดับความแม่นยำ: | 0.5% |
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -10 ℃ ~ 40 ℃ |
High Precision Automatic Variable Frequency Anti Interference Dielectric Loss Tester
| สถานที่กำเนิด: | เหอเป่ย์ประเทศจีน |
|---|---|
| การรับประกัน: | 2 ปี |
| กำลังขับสูงสุดต่อเฟส: | 320VA |

