Tất cả sản phẩm
-
Máy thử Hipot
-
Trình kiểm tra biến áp
-
Bộ thử nghiệm rơle tiêm thứ cấp
-
Máy phân tích bộ ngắt mạch
-
Máy phân tích khí SF6
-
Máy phân tích chất lượng điện
-
Máy kiểm tra pin
-
Máy đo điện trở
-
Định vị lỗi cáp
-
Máy dò pha không dây
-
Thiết bị hiệu chuẩn máy đo năng lượng
-
CT PT Meter
-
Máy kiểm tra thiết bị ngăn áp lực
-
Kỹ sư giải pháp năng lượng toàn cầuChất lượng ổn định, giao hàng đúng hẹn, đối tác lâu dài đáng tin cậy. -
Gulf Electrical Engineering SeCông nghệ chuyên nghiệp và dịch vụ sau bán hàng hoàn hảo. -
Nghiên cứu quyền lực quốc tế LGiải pháp tùy chỉnh đáp ứng hoàn hảo các yêu cầu của dự án. -
Điện lực Nam Mỹ PNhóm chuyên nghiệp, giao tiếp tốt và nguồn cung ổn định.
Kewords [ field tester ] trận đấu 34 các sản phẩm.
Kiểm tra kháng vòng lặp chính xác cao với máy in máy ngắt mạch di động Ohmmeter
| Phạm vi đo: | 1-1999μΩ |
|---|---|
| Lớp chính xác: | 0,5% |
| Nhiệt độ hoạt động: | -10 ~ 40 |
Máy kiểm tra điện áp cao Đường đo điện trở mặt đất Đường đo điện trở mặt đất Đường kiểm tra trở mặt vòng tròn
| Phạm vi đo: | 0,010Ω~200Ω |
|---|---|
| Lớp chính xác: | Cao |
| Nhiệt độ hoạt động: | -10℃-55℃ |
Máy kiểm tra kháng điện 10A DC có độ chính xác 0,5%
| Phạm vi đo: | 1-1999μΩ |
|---|---|
| Lớp chính xác: | 0,5% |
| Nhiệt độ hoạt động: | -10 ~ 40 |
5kV AC cao điện áp chịu thử nghiệm với màn hình kỹ thuật số công nghiệp lớp
| Tối đa. điện áp xoay chiều: | 5kV |
|---|---|
| Loại hiển thị: | Chỉ kỹ thuật số |
| Nhiệt độ hoạt động: | 0-40oC |
6 Phase Microcomputer Relay Protection Tester, 0.2% Accuracy with 2 Years Warranty
| kiểu: | Thiết bị kiểm tra điện |
|---|---|
| Điện áp: | Khác, 110V, 380V, 220V |
| hỗ trợ tùy chỉnh: | OBM, ODM, OEM |
200A High Current High Precision Loop Contact Resistance Tester With Digital Display
| Tối đa. điện áp xoay chiều: | 5kV |
|---|---|
| Loại hiển thị: | Chỉ kỹ thuật số |
| Nhiệt độ hoạt động: | -10 ~ 40 |
Máy kiểm tra điện áp 220V cầm tay với độ chính xác 0,02 Multi Frequency Output
| kiểu: | Máy kiểm tra |
|---|---|
| Điện áp: | Thiết Bị Điện 220V |
| Bảo hành: | 2 năm |
Bộ kiểm tra rơle bảo vệ 3 pha, dòng điện phun 0 ~ 120A với độ chính xác cao
| Bảo hành: | 2 năm |
|---|---|
| Quyền lực: | điện tử |
| Nơi xuất xứ: | Hồ Bắc, Trung Quốc |
Máy thử biến áp cầm tay trên máy thay đổi vòi tải độ chính xác 0,5%
| Phạm vi đo: | 1-1999μΩ |
|---|---|
| Lớp chính xác: | 0,5% |
| Nhiệt độ hoạt động: | -10 ~ 40 |
High Precision Automatic Variable Frequency Anti Interference Dielectric Loss Tester
| Nơi xuất xứ: | Hà Bắc, Trung Quốc |
|---|---|
| Bảo hành: | 2 năm |
| Công suất đầu ra tối đa mỗi pha: | 320VA |

