ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องทดสอบ Hipot
-
เครื่องทดสอบแปลง
-
ชุดทดสอบรีเลย์ฉีดรอง
-
เครื่องวิเคราะห์เครื่องตัดวงจร
-
เครื่องวิเคราะห์แก๊ส SF6
-
เครื่องวิเคราะห์คุณภาพพลังงาน
-
เครื่องทดสอบแบตเตอรี่
-
เครื่องทดสอบความต้านทาน
-
ตัวระบุตำแหน่งข้อบกพร่องของสายเคเบิล
-
เครื่องตรวจจับเฟสไร้สาย
-
อุปกรณ์ปรับระดับเครื่องวัดพลังงาน
-
ซีที พีที มิเตอร์
-
เครื่องทดสอบเครื่องหยุดแรงกระแทก
-
วิศวกรแก้ไขพลังงานโลกคุณภาพมีเสถียรภาพ การส่งมอบตรงเวลา พันธมิตรระยะยาวที่เชื่อถือได้ -
Gulf Electrical Engineering Se บริษัทผู้ประกอบการไฟฟ้าแห่งกัลฟ์เทคโนโลยีมืออาชีพและบริการหลังการขายที่สมบูรณ์แบบ -
การวิจัยพลังงานระหว่างประเทศการแก้ไขตามความต้องการของโครงการได้อย่างสมบูรณ์แบบ -
อเมริกาใต้ พลังงานไฟฟ้าทีมงานมืออาชีพ การสื่อสารที่ดี และการจัดส่งที่มั่นคง
คำหลัก [ resistance tester ] การจับคู่ 80 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องทดสอบความต้านทานไฟฟ้าแบบแม่นยําสูง พร้อม Bluetooth USB Communication
| พิมพ์: | เครื่องทดสอบ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 220 V, 110 V |
| การรับประกัน: | 2 ปี |
220V แคลมป์อิเล็กทรอนิกส์เครื่องทดสอบความต้านทานกราวด์มัลติฟังก์ชั่น
| ช่วงการวัด: | 0.01 Ω~200 Ω |
|---|---|
| ระดับความแม่นยำ: | ระดับ 1.0 |
| อุณหภูมิในการทำงาน: | 0-50 ℃ |
เซอร์กิตเบรกเกอร์ความแม่นยำสูงเครื่องวัดความต้านทานแบบสัมผัสเครื่องทดสอบความต้านทานลูปสำหรับสาย
| ช่วงการวัด: | 0-1,000 ม. โอห์ม |
|---|---|
| ระดับความแม่นยำ: | ระดับ 1.0 |
| อุณหภูมิในการทำงาน: | 0-40 ℃ |
Single Phase Portable Transformer DC Winding Resistance Tester For Cable
| พิมพ์: | เครื่องมือทดสอบ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 50V |
| แอปพลิเคชัน: | การทดสอบไฟฟ้า |
เครื่องทดสอบความต้านทานสามช่อง DC ด้วยความแม่นยํา 0.5% และเก็บข้อมูล 1000 ชุด
| ช่วงการวัด: | 40μΩ~400mΩ(50A), 100μΩ~1Ω(20A), 500μΩ~2Ω(10A) ฯลฯ |
|---|---|
| ระดับความแม่นยำ: | 0.5% |
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -10 ℃ ~ 40 ℃ |
5kV-10kV High Voltage Insulation Resistance Tester, 3pF~60000pF with IP55
| พิมพ์: | เครื่องทดสอบ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | อุปกรณ์ไฟฟ้า 220V |
| การรับประกัน: | 2ปี |
เครื่องทดสอบความต้านทานต่อการติดดินของเครือข่ายโลก เครื่องวิเคราะห์เครือข่ายไฟฟ้าสําหรับการวัด
| ช่วงการวัด: | 1-1999μΩ |
|---|---|
| ระดับความแม่นยำ: | มีความแม่นยำสูง |
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -10 ℃ ~ 40 ℃ |
Transformer Winding DC Resistance Tester High Voltage Testing Equipment Megameter
| ช่วงการวัด: | 1-1999μΩ |
|---|---|
| ระดับความแม่นยำ: | 0.5% |
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -10 ℃ ~ 40 ℃ |
เครื่องทดสอบความต้านทานวงจรมือ ความแม่นยําสูง การวัดความแม่นยําที่ใช้แบตเตอรี่
| ช่วงการวัด: | 1-1999μΩ |
|---|---|
| ระดับความแม่นยำ: | มีความแม่นยำสูง |
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -10 ℃ ~ 40 ℃ |
200A High Current High Precision Loop Contact Resistance Tester With Digital Display
| สูงสุด แรงดันไฟฟ้ากระแสสลับ: | 5kV |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล: | ดิจิทัลเท่านั้น |
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -10 ℃ ~ 40 ℃ |

