Tất cả sản phẩm
-
Máy thử Hipot
-
Trình kiểm tra biến áp
-
Bộ thử nghiệm rơle tiêm thứ cấp
-
Máy phân tích bộ ngắt mạch
-
Máy phân tích khí SF6
-
Máy phân tích chất lượng điện
-
Máy kiểm tra pin
-
Máy đo điện trở
-
Định vị lỗi cáp
-
Máy dò pha không dây
-
Thiết bị hiệu chuẩn máy đo năng lượng
-
CT PT Meter
-
Máy kiểm tra thiết bị ngăn áp lực
-
Kỹ sư giải pháp năng lượng toàn cầuChất lượng ổn định, giao hàng đúng hẹn, đối tác lâu dài đáng tin cậy. -
Gulf Electrical Engineering SeCông nghệ chuyên nghiệp và dịch vụ sau bán hàng hoàn hảo. -
Nghiên cứu quyền lực quốc tế LGiải pháp tùy chỉnh đáp ứng hoàn hảo các yêu cầu của dự án. -
Điện lực Nam Mỹ PNhóm chuyên nghiệp, giao tiếp tốt và nguồn cung ổn định.
Kewords [ resistance tester ] trận đấu 80 các sản phẩm.
Máy kiểm tra điện trở DC biến áp có độ chính xác cao với giao tiếp USB Bluetooth
| kiểu: | Máy kiểm tra |
|---|---|
| Điện áp: | 220 V, 110 V |
| Bảo hành: | 2 năm |
Máy kiểm tra điện trở nối đất đa chức năng kẹp 220V
| Phạm vi đo: | 0,01 Ω~200 Ω |
|---|---|
| Lớp chính xác: | Cấp 1.0 |
| Nhiệt độ hoạt động: | 0-50oC |
Máy đo độ chính xác cao của bộ ngắt mạch, điện trở liên lạc, điện trở vòng lặp cho đường dây
| Phạm vi đo: | 0-1000m Ω |
|---|---|
| Lớp chính xác: | Cấp 1.0 |
| Nhiệt độ hoạt động: | 0-40oC |
Single Phase Portable Transformer DC Winding Resistance Tester For Cable
| kiểu: | Công cụ kiểm tra |
|---|---|
| Điện áp: | 50v |
| Ứng dụng: | thí nghiệm điện |
Máy kiểm tra kháng cự DC 3 kênh với độ chính xác 0,5% và 1000 bộ lưu trữ dữ liệu
| Phạm vi đo: | 40μΩ~400mΩ(50A), 100μΩ~1Ω(20A), 500μΩ~2Ω(10A), v.v. |
|---|---|
| Lớp chính xác: | 0,5% |
| Nhiệt độ hoạt động: | -10 ~ 40 |
5kV-10kV High Voltage Insulation Resistance Tester, 3pF~60000pF with IP55
| kiểu: | Máy kiểm tra |
|---|---|
| Điện áp: | Thiết Bị Điện 220V |
| Bảo hành: | 2 năm |
Máy kiểm tra điện lưới điện để đo
| Phạm vi đo: | 1-1999μΩ |
|---|---|
| Lớp chính xác: | Độ chính xác cao |
| Nhiệt độ hoạt động: | -10 ~ 40 |
Transformer Winding DC Resistance Tester High Voltage Testing Equipment Megameter
| Phạm vi đo: | 1-1999μΩ |
|---|---|
| Lớp chính xác: | 0,5% |
| Nhiệt độ hoạt động: | -10 ~ 40 |
Máy kiểm tra kháng vòng lặp cầm tay Độ chính xác cao đo chính xác bằng pin
| Phạm vi đo: | 1-1999μΩ |
|---|---|
| Lớp chính xác: | Độ chính xác cao |
| Nhiệt độ hoạt động: | -10 ~ 40 |
200A High Current High Precision Loop Contact Resistance Tester With Digital Display
| Tối đa. điện áp xoay chiều: | 5kV |
|---|---|
| Loại hiển thị: | Chỉ kỹ thuật số |
| Nhiệt độ hoạt động: | -10 ~ 40 |

