Tất cả sản phẩm
-
Máy thử Hipot
-
Trình kiểm tra biến áp
-
Bộ thử nghiệm rơle tiêm thứ cấp
-
Máy phân tích bộ ngắt mạch
-
Máy phân tích khí SF6
-
Máy phân tích chất lượng điện
-
Máy kiểm tra pin
-
Máy đo điện trở
-
Định vị lỗi cáp
-
Máy dò pha không dây
-
Thiết bị hiệu chuẩn máy đo năng lượng
-
CT PT Meter
-
Máy kiểm tra thiết bị ngăn áp lực
-
Kỹ sư giải pháp năng lượng toàn cầuChất lượng ổn định, giao hàng đúng hẹn, đối tác lâu dài đáng tin cậy. -
Gulf Electrical Engineering SeCông nghệ chuyên nghiệp và dịch vụ sau bán hàng hoàn hảo. -
Nghiên cứu quyền lực quốc tế LGiải pháp tùy chỉnh đáp ứng hoàn hảo các yêu cầu của dự án. -
Điện lực Nam Mỹ PNhóm chuyên nghiệp, giao tiếp tốt và nguồn cung ổn định.
Kewords [ resistance tester ] trận đấu 80 các sản phẩm.
Kiểm tra công suất biến áp đa chức năng, độ chính xác cao di động cho thử nghiệm tải và không tải
| Bảo hành: | 2 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh: | OEM |
| Nơi xuất xứ: | Hồ Bắc, Trung Quốc |
Máy đo tỷ lệ máy biến áp điện Máy biến áp quay máy kiểm tra tỷ lệ cho thiết bị điện tử
| Phạm vi đo: | 1-1999μΩ |
|---|---|
| Lớp chính xác: | 0,5% |
| Nhiệt độ hoạt động: | -10 ~ 40 |
Trình biến áp Onload Tap charger tester For Power Transformer Maintenance (Để bảo trì bộ biến áp điện)
| Phạm vi đo: | 1-1999μΩ |
|---|---|
| Lớp chính xác: | Độ chính xác cao |
| Nhiệt độ hoạt động: | -10 ~ 40 |
Full Set Cable Fault Tester with TDR, Path Tracer, Pinpointer and High Voltage Surge Generator for 0-35kV Power Cables
| Bảo hành: | 2 năm |
|---|---|
| Công nghệ: | Công nghệ phản xạ miền thời gian (TDR) |
| Gói bên trong: | Vỏ nhựa + tấm xốp + túi đựng bụi |
6 Phase Microcomputer Relay Protection Tester, 0.2% Accuracy with 2 Years Warranty
| kiểu: | Thiết bị kiểm tra điện |
|---|---|
| Điện áp: | Khác, 110V, 380V, 220V |
| hỗ trợ tùy chỉnh: | OBM, ODM, OEM |
Khả năng kiểm tra chân không cao áp và ngắt mạch
| kiểu: | Máy kiểm tra |
|---|---|
| Ứng dụng: | thí nghiệm điện |
| Điện áp: | 220v ± 10% |
Máy kiểm tra điện áp 220V cầm tay với độ chính xác 0,02 Multi Frequency Output
| kiểu: | Máy kiểm tra |
|---|---|
| Điện áp: | Thiết Bị Điện 220V |
| Bảo hành: | 2 năm |
Thiết bị kiểm tra máy phát điện HV loại khô với nguồn cung cấp bảo vệ nhanh 220V
| kiểu: | Máy kiểm tra |
|---|---|
| Điện áp: | 220 V |
| Bảo hành: | 2 năm |
IP55 Lightning Arrester Counter Tester with High Accuracy & 2-Year Warranty
| Phạm vi đo: | 1-1999μΩ |
|---|---|
| Lớp chính xác: | 0,5% |
| Nhiệt độ hoạt động: | -10 ~ 40 |
200W 220V biến áp độ chính xác cao Capacitance Inductance Tester IP65
| Phạm vi đo: | 1-1999μΩ |
|---|---|
| Lớp chính xác: | Độ chính xác cao |
| Nhiệt độ hoạt động: | -10 ~ 40 |

